call ข้อมูลการติดต่อ
สามัคคีถิ่นผ้าคราม เหลืองอร่ามทุ่งนาปรัง ปลากระชัง ซี อี โอ แหล่งแตงโมโคกระบือ :: โทร 042-707675

หน่วยตรวจสอบภายใน
folder หน่วยตรวจสอบภายใน
account_box คณะผู้บริหาร
นายทรัพย์ ประสงค์ดี
นายกเทศมนตรี ตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 084-7928133
นายทรัพย์ ประสงค์ดี
นายกเทศมนตรี ตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 084-7928133
นายธนภัทร คิดโสดา
รองนายกเทศมนตรี คนที่1
โทร : 098-2109580
นายธนภัทร คิดโสดา
รองนายกเทศมนตรี คนที่1
โทร : 098-2109580
นายเกรียงศักดิ์ เคนไชยวงค์
รองนายกเทศมนตรี คนที่2
โทร : 098-2423423
นายเกรียงศักดิ์ เคนไชยวงค์
รองนายกเทศมนตรี คนที่2
โทร : 098-2423423
นายทรงเดช ไตรวงค์ย้อย
เลขานุการนายกเทศมนตรี
โทร : 064-5566225
นายทรงเดช ไตรวงค์ย้อย
เลขานุการนายกเทศมนตรี
โทร : 064-5566225
นายคำพูน ไตรจันทร์
ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี
โทร : 096-3626981
นายคำพูน ไตรจันทร์
ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี
โทร : 096-3626981
นายคมชาญ บงค์บุตร
ปลัดเทศบาล
โทร : 0933255861
นายคมชาญ บงค์บุตร
ปลัดเทศบาล
โทร : 0933255861
account_box ฝ่ายสภา
นายวิรัตร บุญชาญ
ประธานสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 09-8585-5847
นายวิรัตร บุญชาญ
ประธานสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 09-8585-5847
นายวิษณุ นาโควงค์
รองประธานสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 08-5256-3260
นายวิษณุ นาโควงค์
รองประธานสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 08-5256-3260
นายคมชาญ บงค์บุตร
เลขานุการสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 09-3325-5861
นายคมชาญ บงค์บุตร
เลขานุการสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา

โทร : 09-3325-5861
นายพินัย แก้วฝ่าย
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1
โทร : 08-5757-0189
นายพินัย แก้วฝ่าย
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1

โทร : 08-5757-0189
นายวารี คิดโสดา
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1
โทร : 08-6037-0524
นายวารี คิดโสดา
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1

โทร : 08-6037-0524
นายอนุศร พลเดช
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1
โทร : 09-5125-1760
นายอนุศร พลเดช
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1

โทร : 09-5125-1760
นายไพวัน ปังอุทา
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1
โทร : 06-5482-0452
นายไพวัน ปังอุทา
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 1

โทร : 06-5482-0452
นายศรีคาน ประสงค์ดี
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2
โทร : 06-1768-8161
นายศรีคาน ประสงค์ดี
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2

โทร : 06-1768-8161
นายลำไพ แก้วฝ่าย
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2
โทร : 08-7225-2060
นายลำไพ แก้วฝ่าย
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2

โทร : 08-7225-2060
นายจวง คุณบุราณ
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2
โทร : 08-3353-0536
นายจวง คุณบุราณ
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2

โทร : 08-3353-0536
นายเกรียติศักดิ์ พรมแสง
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2
โทร : 06-1157-8225
นายเกรียติศักดิ์ พรมแสง
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2

โทร : 06-1157-8225
นายมิตรชัย ผ่องใสศรี
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2
นายมิตรชัย ผ่องใสศรี
สมาชิกสภาเทศบาลตำบลสามัคคีพัฒนา เขต 2
account_box หัวหน้าส่วนราชการ
นายคมชาญ บงค์บุตร
ปลัดเทศบาล
โทร : 09-3325-5861
นายคมชาญ บงค์บุตร
ปลัดเทศบาล
โทร : 09-3325-5861
นายสุภรักษ์ คำสงค์
รองปลัดเทศบาล
โทร : 09-8829-9359
นายสุภรักษ์ คำสงค์
รองปลัดเทศบาล
โทร : 09-8829-9359
นางสาวละอองดาว นาโควงค์
หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล
โทร : 09-3425-7676
นางสาวละอองดาว นาโควงค์
หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล

โทร : 09-3425-7676
นางมารศรี บุตรสุวรรณ์
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 06-2474-2442
นางมารศรี บุตรสุวรรณ์
ผู้อำนวยการกองคลัง

โทร : 06-2474-2442
นายสมพงษ์ บาลโคตรคุณ
ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 09-1875-6321
นายสมพงษ์ บาลโคตรคุณ
ผู้อำนวยการกองช่าง

โทร : 09-1875-6321
นางดวงใจ บุญชาญ
ผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 08-9279-5649
นางดวงใจ บุญชาญ
ผู้อำนวยการกองการศึกษา

โทร : 08-9279-5649
นางพิญาดา ขันติยู
ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
โทร : 09-8829-9359
นางพิญาดา ขันติยู
ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม

โทร : 09-8829-9359
นายสุภรักษ์ คำสงค์
รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
โทร : 09-8829-9359
นายสุภรักษ์ คำสงค์
รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม

โทร : 09-8829-9359
account_box สำนักปลัด
นางสาวละอองดาว นาโควงค์
หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล
โทร : 09-3425-7676
นางสาวละอองดาว นาโควงค์
หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล
โทร : 09-3425-7676
ว่าง
หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ
ว่าง
หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ
นายทวี ศรีสูงเนิน
นิติกรชำนาญการ
โทร : 08-7235-7790
นายทวี ศรีสูงเนิน
นิติกรชำนาญการ

โทร : 08-7235-7790
นางสาวจิรัชยาพร มีธรรม
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
โทร : 08-7234-7740
นางสาวจิรัชยาพร มีธรรม
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

โทร : 08-7234-7740
นางสาวธัญชนก คำชนะ
นักจัดการงานทะเบียนและบัตรชำนาญการ
โทร : 08-3360-0279
นางสาวธัญชนก คำชนะ
นักจัดการงานทะเบียนและบัตรชำนาญการ

โทร : 08-3360-0279
นางสาวนิลุบล วุฒิสาร
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ
โทร : 09-5879-9784
นางสาวนิลุบล วุฒิสาร
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ

โทร : 09-5879-9784
ว่าง
นักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยปฏิบัติการ
ว่าง
นักป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยปฏิบัติการ
ว่าง
นักจัดการทั่วไปปฏิบัติการ
ว่าง
นักจัดการทั่วไปปฏิบัติการ
นางสุดารัตน์ ทองส่งโสม
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
โทร : 08-0191-9798
นางสุดารัตน์ ทองส่งโสม
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน

โทร : 08-0191-9798
จ.ส.ท.วิวัฒน์ ไอยะไกรษร
เจ้าพนักงานทะเบียนและบัตรชำนาญงาน
จ.ส.ท.วิวัฒน์ ไอยะไกรษร
เจ้าพนักงานทะเบียนและบัตรชำนาญงาน
นายสมภพ เทียนลา
เจ้าหน้าที่ป้องกันแะบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน
โทร : 09-2813-5463
นายสมภพ เทียนลา
เจ้าหน้าที่ป้องกันแะบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

โทร : 09-2813-5463
นายปัจจัย คุณบุราณ
พนักงานขับรถยนต์
นายปัจจัย คุณบุราณ
พนักงานขับรถยนต์
นายสมยศ นามธิราช
ยาม
นายสมยศ นามธิราช
ยาม
นางสาวเนตรนภา อัตศรี
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานทะเบียน
โทร : 08-3363-0199
นางสาวเนตรนภา อัตศรี
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานทะเบียน

โทร : 08-3363-0199
นางสาวอังคณา เจริญชัย
คนงาน
โทร : 09-9885-8397
นางสาวอังคณา เจริญชัย
คนงาน

โทร : 09-9885-8397
นายธวัตร์ แก้วฝ่าย
คนงาน
นายธวัตร์ แก้วฝ่าย
คนงาน
นางสาวศันสนีย์ กวานปรัชชา
คนงาน
นางสาวศันสนีย์ กวานปรัชชา
คนงาน
นายสุระพล บุญชาญ
นักการภารโรง
นายสุระพล บุญชาญ
นักการภารโรง
นายอุบล คำเกษ
คนตกแต่งสวน
นายอุบล คำเกษ
คนตกแต่งสวน
นายธุระกิจ คุณบุราณ
คนงาน
นายธุระกิจ คุณบุราณ
คนงาน
นายยอด แก้วฝ่าย
พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา
นายยอด แก้วฝ่าย
พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา
นายนนทวัฒน์ บุญรักษา
จ้างเหมาบริการ
นายนนทวัฒน์ บุญรักษา
จ้างเหมาบริการ
นายไชยณรงค์ สิงคาม
จ้างเหมาบริการ
นายไชยณรงค์ สิงคาม
จ้างเหมาบริการ
account_box หน่วยตรวจสอบภายใน
นายคมชาญ บงค์บุตร
ปลัดเทศบาล
นายคมชาญ บงค์บุตร
ปลัดเทศบาล
นางกาญจนา ประสงค์ดี
นักตรวจสอบภายใน
นางกาญจนา ประสงค์ดี
นักตรวจสอบภายใน
account_box กองคลัง
นางมารศรี บุตรสุวรรณ์
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 06-2474-2442
นางมารศรี บุตรสุวรรณ์
ผู้อำนวยการกองคลัง
โทร : 06-2474-2442
นายสงกรานต์ จันทร์ศิริ
หัวหน้าฝ่ายพัฒนารายได้
นายสงกรานต์ จันทร์ศิริ
หัวหน้าฝ่ายพัฒนารายได้
นางกุสุมาศ บุญชาญ
นักวิชาการจัดเก็บรายได้ชำนาญการ
นางกุสุมาศ บุญชาญ
นักวิชาการจัดเก็บรายได้ชำนาญการ
นางสาวจุฬาลักษณ์ เจริญชัย
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
โทร : 0-9566-9265
นางสาวจุฬาลักษณ์ เจริญชัย
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ
โทร : 0-9566-9265
นางสาวภัทรา สำรองพันธ์
นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ
โทร : 08-7228-7935
นางสาวภัทรา สำรองพันธ์
นักวิชาการพัสดุปฏิบัติการ
โทร : 08-7228-7935
นางสาวนวพร คิดโสดา
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ
โทร : 09-3478-2425
นางสาวนวพร คิดโสดา
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ
โทร : 09-3478-2425
account_box กองช่าง
นายสมพงษ์ บาลโคตรคุณ
ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 09-1875-6321
นายสมพงษ์ บาลโคตรคุณ
ผู้อำนวยการกองช่าง
โทร : 09-1875-6321
ว่าง
หัวหน้าฝ่ายแบบแผนและก่อสร้าง
ว่าง
หัวหน้าฝ่ายแบบแผนและก่อสร้าง
นายประวิทย์ เพียรพจน์
นายช่างโยธา
นายประวิทย์ เพียรพจน์
นายช่างโยธา
นายนิรุต คิดโสดา
ผู้ช่วยนายช่างเขียนแบบ
นายนิรุต คิดโสดา
ผู้ช่วยนายช่างเขียนแบบ
นางสาวอาทิตยา ไพสีขาว
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นางสาวอาทิตยา ไพสีขาว
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นายพงษ์ผไท พวงเงิน
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานประปา
นายพงษ์ผไท พวงเงิน
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานประปา
นายอัคเดช งวงคำนาม
คนงาน
นายอัคเดช งวงคำนาม
คนงาน
นายวียะนัน คิดโสดา
คนงาน
นายวียะนัน คิดโสดา
คนงาน
account_box กองการศึกษา
นางดวงใจ บุญชาญ
ผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 08-9279-5649
นางดวงใจ บุญชาญ
ผู้อำนวยการกองการศึกษา
โทร : 08-9279-5649
นายสุทธิรักษ์ สิงห์ทองไชย
หัวหน้าฝ่ายบริหารงานการศึกษา
นายสุทธิรักษ์ สิงห์ทองไชย
หัวหน้าฝ่ายบริหารงานการศึกษา
นางลัดดา สำราญบึงแก
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
นางลัดดา สำราญบึงแก
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
นางนวลละออง สำรองพันธ์
ครู ศพด.บ้านนาดอกไม้
นางนวลละออง สำรองพันธ์
ครู ศพด.บ้านนาดอกไม้
นางวิภาดา จุฬารมย์
ครู ศพด.บ้านดอนทอย-หนองสนุก
นางวิภาดา จุฬารมย์
ครู ศพด.บ้านดอนทอย-หนองสนุก
นางอำนวย คิดโสดา
ครู ศูนย์อบรมก่อนเกณฑ์ในวัดสว่างภิรมย์
นางอำนวย คิดโสดา
ครู ศูนย์อบรมก่อนเกณฑ์ในวัดสว่างภิรมย์
นายธีระพร สุขะ
ครู ศพด.บ้านโนนจำปา
นายธีระพร สุขะ
ครู ศพด.บ้านโนนจำปา
นางคนึงนิจ ชาเหลา
ครู ศพด.บ้านหนองสามขา
นางคนึงนิจ ชาเหลา
ครู ศพด.บ้านหนองสามขา
นางสาวเพ็ญโสภา เคนไชยวงค์
ครู ศพด.บ้านนาดอกไม้
นางสาวเพ็ญโสภา เคนไชยวงค์
ครู ศพด.บ้านนาดอกไม้
นายธนศิลป์ เปาวนา
ครู ศพด.บ้านนาดอกไม้
นายธนศิลป์ เปาวนา
ครู ศพด.บ้านนาดอกไม้
นางสุดารัตน์ ดรุณพันธ์
ครู ศพด.บ้านหนองผือ
นางสุดารัตน์ ดรุณพันธ์
ครู ศพด.บ้านหนองผือ
นางสาว นิดา แก้วศรีไตร
ครู ศพด.บ้านดอนทอย - หนองสนุก
นางสาว นิดา แก้วศรีไตร
ครู ศพด.บ้านดอนทอย - หนองสนุก
นางสายทอง แก้วบัวสา
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศพด.บ้านดอนทอย - หนองสนุก
นางสายทอง แก้วบัวสา
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศพด.บ้านดอนทอย - หนองสนุก
นายธวัชชัย พรหมแสง
ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา
นายธวัชชัย พรหมแสง
ผู้ช่วยนักวิชาการศึกษา
นายประเสริฐ พรห์มแสง
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นายประเสริฐ พรห์มแสง
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นางสาวนิภาพร พรมจันทร์
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก บ้านหนองผือ
นางสาวนิภาพร พรมจันทร์
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก บ้านหนองผือ
นางสาวสุนิสา ไถนาคำ
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศพด.หนองผือ
นางสาวสุนิสา ไถนาคำ
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศพด.หนองผือ
นางสาวไฉไล บุรีวรรณ์
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศพด.บ้านโนนจำปา
นางสาวไฉไล บุรีวรรณ์
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก ศพด.บ้านโนนจำปา
นางนภาลัย เกษามา
ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ) ศพด.วัดสว่างภิรมย์
นางนภาลัย เกษามา
ผู้ดูแลเด็ก (ทักษะ) ศพด.วัดสว่างภิรมย์
นายเตือนจิตร ไตรวงค์ย้อย
ผู้ดูแลเด็ก ศพด.วัดสว่างภิรมย์
นายเตือนจิตร ไตรวงค์ย้อย
ผู้ดูแลเด็ก ศพด.วัดสว่างภิรมย์
นางนงลักษ์ แก้วฝ่าย
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก บ้านหนองสามขา
นางนงลักษ์ แก้วฝ่าย
ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก บ้านหนองสามขา
นางสาวนันทิยา สารเนตร
คนงานทั่วไป
นางสาวนันทิยา สารเนตร
คนงานทั่วไป
นายอาทิตย์ ไชยราช
คนงานทั่วไป
นายอาทิตย์ ไชยราช
คนงานทั่วไป
นางดวงแก้ว พรหมแสง
จ้างเหมาดูแลเด็ก
นางดวงแก้ว พรหมแสง
จ้างเหมาดูแลเด็ก
นางสาวศิริรัตน์ คิดโสดา
จ้างเหมาดูแลเด็ก
นางสาวศิริรัตน์ คิดโสดา
จ้างเหมาดูแลเด็ก
นางสาวฐิตาภรณ์ ไชยปัญหา
จ้างเหมาบริการ
นางสาวฐิตาภรณ์ ไชยปัญหา
จ้างเหมาบริการ
account_box กองสวัสดิการสังคม
นางพิญาดา ขันติยู
ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
นางพิญาดา ขันติยู
ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
นายสัญญา พรหมเจริญ
หัวหน้าฝ่ายสวัสดิการสังคม
นายสัญญา พรหมเจริญ
หัวหน้าฝ่ายสวัสดิการสังคม
นายชัยวัฒน์ แก้วฝ่าย
นักพัฒนาชุมชน
นายชัยวัฒน์ แก้วฝ่าย
นักพัฒนาชุมชน
นางสาวสุมาลี วงดวงผา
ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน
นางสาวสุมาลี วงดวงผา
ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน
นางสาวศิขริน แก้วคำสอน
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นางสาวศิขริน แก้วคำสอน
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
account_box กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
นายสุภรักษ์ คำสงค์
รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
โทร : 09-8829-9359
นายสุภรักษ์ คำสงค์
รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทน
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
โทร : 09-8829-9359
จ.ส.ท.ชวัลวิทย์ พวงใบดี
นักวิชาการสาธารณสุข
โทร : 09-7004-0913
จ.ส.ท.ชวัลวิทย์ พวงใบดี
นักวิชาการสาธารณสุข
โทร : 09-7004-0913
นางสาวจตุรพร นุประทุม
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นางสาวจตุรพร นุประทุม
ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ
นายเรวัติ บุญชาญ
พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา
นายเรวัติ บุญชาญ
พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา
นางสาวมยุรี คุณบุราณ
คนงาน
โทร : 09-2270-8561
นางสาวมยุรี คุณบุราณ
คนงาน

โทร : 09-2270-8561
นายอุทัย เตียงไชย
คนงานประจำรถขยะ
นายอุทัย เตียงไชย
คนงานประจำรถขยะ
นายจตุพล อัตศรี
คนงานประจำรถขยะ
นายจตุพล อัตศรี
คนงานประจำรถขยะ
บุคลากรภายใน
account_box ผู้บริหารองค์กร
นายทรัพย์ ประสงค์ดี
นายกเทศมนตรี ตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 084-7928133
นายทรัพย์ ประสงค์ดี
นายกเทศมนตรี ตำบลสามัคคีพัฒนา
โทร : 084-7928133
การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
folder การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร

สถิติ สถิติ sitemap
วันนี้ 194